ข้ามไปที่เนื้อหา

การทะเลาะกันในเกมส์

BetaPB

กระทู้แนะนำ

การทะเลาะกันในเกมส์ แล้วลามมาโพสเหยียดหยามกันในเฟส ในกลุ่ม มันก็ลามๆไปเรื่อยๆ บลูลี่กัน ลามถึงพ่อแม่กัน
ก็กลายเป็นสมัครใจทะเลาะ
คนหนึ่งบลูลี่ คนหนึ่งลามถึงพ่อแม่
ผมก็ลงโทษระงับการใช้งานในกลุ่มแค่โพสไม่ได้ ซึ่งไม่ได้แบนกลุ่มแต่ อย่างใด
คนด่าถึงพ่อแม่ในกลุ่มผมลงโทษ 14วัน
คนบลูลี่ผมลงโทษ  7 วัน
ย้ำว่า แค่ระงับการใช้งานในกลุ่ม แค่โพสไม่ได้เม้นไม่ได้

แต่ดูเหมือนการลงโทษมันไม่จบ เนื่องจากไม่พอใจที่ผมลงโทษ
มาลามว่าผม แบนเพื่อหวังเงิน คือ?? คิดได้ไง

1.ผมไม่ได้แบน ผมระงับการใช้งานกลุ่ม
2.หากผมแบนไอดี ผมแบนเพื่อลงโทษผู้ทำผิด ผมแบนเพื่อให้เติมปลด
บางคนก็ให้เติมเข้าไอดีตัวเอง เพื่อที่จะให้ผู้เล่นรู้ว่าไอดีนี้มีค่า
จะได้เลี่ยงการทำผิด หากไอดีไม่ได้เติมเงินเลย ผู้เล่นไม่กลัวโดนแบนหรอก
ผมถึงได้ปลดแบนให้ได้หากโทษไม่หนัก

หลักการแบนของผม แค่ใช้โปร ลองโปรผมปลดให้ได้
หากกันโปรผมดักจับได้แล้ว ซึ่ง ณ วันนี้ดักจับได้ทุกโปร
หยุดกันโปร เข้าห้องไม่ได้ ไม่หยุดกันโปร กันโปรรายงานผม ผมก็แบนเลขเครื่อ
กันโปรรายงานทุกอย่างที่ ฉีดใส่เกมส์

แต่กรณีวันนี้ โพสว่า แบนน้องแต่มาโพสว่า แบนแต่ไม่โพสอธิบายอะไรเลย

คือ ผมไม่ได้แบนไอดี และผมก็ไม่ได้แบนเฟสจากกลุ่มด้วย
ทำไมผมต้องโพสอธิบายให้รกกลุ่ม  มาโพสถามว่าทำไมผมไม่โพสอธิบาย
ผมเลยโพสอธิบายตรงนี้

เริ่มจากมาฟ้องผมว่า โดนด่าพ่อ

เอาผมไปด่ากันในกลุ่ม ต่อ
ย้ำว่าผมระงับการใช้งานกลุ่ม ไม่ได้แบนไอดี

มาว่าผมหิวเงิน

ผมโพสในเวบเพราะโพสรูปแนบข้อความได้ โพสรูปในกลุ่ม รูปมันรวมกัน

ลิงก์ไปยังความคิดเห็น
แชร์ในเว็บไซต์อื่น ๆ

• สร้างใหม่...