ข้ามไปที่เนื้อหา

อธิบายเรื่อง เจ้าของเวบขายโปร Gib-cheat มาป่วนเตะผู้เล่นออกจากห้อง

BetaPB

กระทู้แนะนำ

อธิบายเรื่อง เจ้าของเวบขายโปร Gib-cheat มาป่วนเตะผู้เล่นออกจากห้อง
เริ่มจาก ผมได้อัฟเดทกันโปรใหม่
1.หากไม่หยุดโปร = กันโปรก็รายงานผมหมดว่าไอดีไหน ฉีดโปรใส่เกมส์บ้าง
2.หากหยุดกันโปร ก็เข้าห้องไม่ได้
ทางเจ้าของโปรก็พยายามทุกวันผมก็ไม่สนใจไม่ได้แบนเจ้าของโปร เพราะอยากให้เขาหาจุดอ่อนและทำโปรให้ใช้ได้
เกือบเดือนละ เขาเข้ามาทุกวัน  แต่ก็ยังแก้ไม่ได้
วันหนึ่งทีมงานก็บอกว่า เขาบอกว่า มีคนใช้โปรgibcheat ในเซิฟ เป็น 10
ผมเลยลองเช่าดู ก็ใช้ไม่ได้ คือ เมื่อใช้แล้ว เข้าห้องไม่ได้เหมือนเดิม นั่นแปลว่า โปรแก้ไม่ได้
คนที่เคยโพสดุถูกกันโปรผมวันนั้นไปไหนแล้ว
โปรใช้แล้วไม่มีห้องแต่ไม่ยอมรับ ไม่ประกาศ ก็ยังเปิดเช่าหลอกกินเงินผู้เล่นใหม่ๆที่อยากลอง
ซึ่งเวบอื่นเขาเห็นว่า โปรใช้แล้วโดนแบน เขาก็ปิดเช่า
เมื่อวานมีคนมาขอปลดแบน ผมก็บอกไปให้ไปแจ้งเจ้าของโปร ว่าโปรใช้ไม่ได้นะ
แต่คนที่ไปแจ้งดันไปทะเลาะกับเจ้าของโปรไปด่าเจ้าของโปร

คราวนี้เขาก็โมโหเลยสิ
เลยมาป่วนเซิฟ โดยการเตะผู้เล่นจากห้อง

1.ผู้เช่าโปรไม่ผิด เขาก็ไปโพสแจ้งปัญหา ใช้แล้วโดนแบนในช่อง แจ้งปัญหา
(พึ่งรู้ว่าใครแจ้งปัญหาในนั้น เขาจะลบทิ้งไป)
แต่ผู้ให้เช่าไม่ยอมรับความจริง ว่า มันใช้แล้วโดนแบน และ ใช้แล้วเข้าห้องไม่ได้

ที่ผิดคือไปทะเลาะไปด่า เจ้าของโปร

2.ด่าผมหน้าตัวเมีย ว่าผมเช่าโปรไปดัก  คือ การดักโปรมันต้องได้ไฟล์โปรมาดักเป็นปกติอยู่แล้วนี่ครับ
การเช่าโปรไปดัก มันหน้าตัวเมียตรงไหน

ต่างคนต่างอยู่ คงหมายถึง ปล่อยให้ เขาหลอกเด็กให้หลงไปเช่าต่อไป

ผมก็คิดว่า คงต้องปล่อยไปแบบนั้น
เพราะคนที่มาเช่าก็ไม่ใช่ผู้เล่นที่ดีสักเท่าไหร่ ปล่อยให้เช่า ต่อไป
ผมไม่แบนละ ใคร เช่าก็เช่าไปนะครับ 100 บาท
เช่ามาใช้ก็เข้าห้องไม่ได้ผมเลยไม่สนใจละ
คงต้องต่างคนต่างอยู่ อย่างที่ เจ้าของโปรบอกครับ

ลิงก์ไปยังความคิดเห็น
แชร์ในเว็บไซต์อื่น ๆ

• สร้างใหม่...