ข้ามไปที่เนื้อหา

รับสมัครทีมงาน ออกแบบลายปืน

กระทู้แนะนำ

รับสมัครทีมงาน ออกแบบลายปืน
ใครก็สมัครได้ ออกแบบไม่ยากครับ แค่มีความรู้ Photoshop เล็กน้อยก็ ร่วมงานกับเราได้เลย
ยกตัวอย่าง ลายปืน AUG จะอยู่ที่ PB Weapon Render Maker\PB WRM_Data\Textures\AUG A3\Standard
ออกแบบเสร็จก็เปิดโปรแกรม  PB WRM image.png.586c692df8c53484354d53a184cb6fbe.png
ปรับค่าใหญ่สุดที่จะทำได้เพื่อจะได้เห็นภาพชัดๆ

เลือกปืนที่ต้องการออกแบบด้านซ้ายมือ
กด B เพื่อเปลี่ยนภาพพื้นหลัง
กด H เปิด/ปิด เมนู
A S D W  ขยับปืน
คลิกขวาค้างแล้ว ลากเพื่อดูมุมมอง
เมนูขวาล่าง Show Hand on ปิด/เปิดมือ
กด R รีเซตมุมมองทั้งหมด
เมนูอื่นๆก็ลองมั่วๆเอาไม่ยากครับ

หลังออกแบบสวยแล้วก็ส่งมาเป็นนามสกุล PNG ครับ
แพคใส่ winrar แล้วอัฟ google drive

โหลดโปรแกรม ดูลายปืน  คลิก (เดรดิต SKRIPT47) เช็คไวรัสแล้วไม่มีครับ ดูผลการเช็คไวรัส คลิก

โพสอวดผลงานของตัวเอง  คลิก

ส่งงานหรือสอบถามเพิ่ม
https://www.facebook.com/sorapong.pattanakul.1
มารยาทการคุยกับผม สำคัญ
1.ห้ามฟลัดรูปมือ โดยการกด Like รัว
2. อย่าฟลัด .....
3.ทักทายมารยาทคนไทย สวัสดีครับ แอดมิน
ผมไม่ตอบไม่อ่านคือไม่ได้อยู่หน้าคอม หรือยุ่งกับเขียนโปรแกรม
อย่ากดโทรเด็ดขาดไม่งั้นจะโดยบล๊อคเฟสครับ

ลิงก์ไปยังความคิดเห็น
แชร์ในเว็บไซต์อื่น ๆ

• สร้างใหม่...