ข้ามไปที่เนื้อหา

อยากให้อ่านเวลาติดต่อแอดมิน

BetaPB

กระทู้แนะนำ

อยากให้อ่านเวลาติดต่อแอดมิน

1.เวลาทักหาแอดมิน
เวลาทักผม อย่า ทักด้วยการกด รูปLIKE หรือ จุดๆๆ มาครับผมอ่านแต่ผมไม่ตอบครับ
ผมถือมารยาทเป็นเรื่องสำคัญในการทักทาย
ควรทักทายด้วย สวัสดีครับ สวัสดีค่ะ สวัสดีครับแอดมิน
ผมไม่ตอบอย่าฟลัดรูปมือ หรือ ฟลัดข้อความ

ผมไม่ตอบ
1. ผมไม่ได้อยู่หน้าคอม 2.ผมตอบแชทคนอื่นอยู่
ดังนั้นผมตอบช้าหรือไม่ตอบแค่ทักมา ด้วยข้อความสุภาพ
"แอดครับ ตอบผมหน่อยครับ"

2.ปัญหาลืมพาส
เมื่อให้รหัสผู้อื่นไปแล้ว เขาไปเปลี่ยนพาส อย่ามาแจ้งผมว่า ลืมพาสควรแจ้งว่า
แอดมินครับ รหัสผ่านผมให้เพื่อนไปใช้แล้วเขาเปลี่ยนพาสครับ
แบบนี้ดีกว่าเยอะ ดีกว่า โกหกผมว่า ลืมพาส
เพราะยังไง ผมก็เช็คข้อมูลก่อนเปลี่ยนพาส
ผมจะถามหมด ว่า เข้าล่าสุดเมื่อไหร่
และผมเช็คเลขเครื่อง เช็คไอพี เพื่อเทียบก่อนเปลี่ยนพาสครับ
ผมไม่หลับหูหลับตาเปลี่ยนพาสให้ทันที

3.การแจ้งแบนผู้กระทำผิด
3.1เซิฟผมไม่มีไวรัส แอบมองจอ ดังนั้นไม่ต้องบอกผมว่า แอดมินครับ เช็คหน่อยครับ
ผมบอกเลย ผมเช็คไม่ได้ ไม่ได้ฝังไวรัสแอบถ่ายจอเครื่องใคร
หากพบเจอโปรก็ถ่ายคลิปมาแจ้งครับ
ณ เวลานี้ (30/04/2566)โปรร้ายแรงที่หลุดมาได้คือ โปรจากนอก ผมไม่มีไฟล์โปรผมเลยยังบล๊อคโปรไม่ได้
3.2แจ้งแบนผู้ที่ด่าบิดา มารดา ต้องถ่ายมาเต็มจอ อย่าถ่ายมาแค่ เห็นแค่ ข้อความที่เขาด่าคุณแต่ไม่ถ่ายข้อความที่คุณด่าเขา

สำคัญ การแจ้งแบนต้องบอก ชื่อตัวละครที่ทำความผิดมาด้วย ไม่ใช่ส่งมาแต่รูปแล้วบอกว่า แบนหน่อยครับ
คือ?? ผมต้องเพ่งรูปที่คุณส่งมาแล้วนั่งพิมพ์เหรอครับ

ลิงก์ไปยังความคิดเห็น
แชร์ในเว็บไซต์อื่น ๆ

• สร้างใหม่...